นายมนัส สุวรรณรินทร์ ท้องถิ่นจังหวัดเชียงราย ร่วมต้อนรับนายสุทธิพงษ์ จุลเจริญ ปลัดกระทรวงมหาดไทย |
![Responsive image](./system_files/308/18836d5568473bf48dd873241b9a2378.jpg) |
ทถจ.เชียงราย นายมนัส สุวรรณรินทร์ ท้องถิ่นจังหวัดเชียงราย ร่วมต้อนรับนายสุทธิพงษ์ จุลเจริญ ปลัดกระทรวงมหาดไทย และร่วมในพิธีเปิดสนามเด็กเล่นสร้างปัญญา “ข่วงเล่นเป็นปัญญา” ณ โรงเรียนเทศบาล 8 บ้านใหม่ |
|
โพสเมื่อ : 21 ก.ค. 2565 |
|
|